333/297, กรุงเทพมหานคร, เขตสายไหม, ไทย
3 2
16 ตารางวา (฿136,875 / ตารางวา)
รายละเอียด
โครงการ : หมู่บ้านซิลค์วิลเลจ สายไหม54 (Silk Village Saimai54)
ที่ตั้ง : ซ. สายไหม 54 ถนน สายไหม แขวงสายไหม เขตสายไหม กรุงเทพมหานคร
รหัสทรัพย์ : T-140992
ประเภท : ทาวน์เฮ้าส์
สูง : 2 ชั้น
เนื้อที่ : 16.0 ตารางวา
ห้องนอน : 2 ห้อง
ห้องน้ำ : 2 ห้อง
ห้องอื่นๆ : ห้องโถง, ห้องครัว, ห้องเก็บของ
จอดรถได้ : 1 คัน
รายละเอียดเพิ่มเติม : รีโนเวทใหม่ ทำเลดีติดถนน เดินทางสะดวก
ของแถม
- เครื่องปั๊มน้ำ
- แท็งก์น้ำ
- โซฟา
- ตู้วางทีวี
สถานที่ใกล้เคียง
- Icon 56 สายไหม 56
- Avanue สายไหม 80
- ทางด่วนฉลองรัช
- ถนนกาญจนาภิเษก (วงแหวนรอบนอกกรุงเทพมหานคร)
ราคา : 2,190,000 บาท
**เรามีบริการจัดสินเชื่อให้ฟรี พร้อมยินดีให้คำปรึกษา มีให้เลือกทุกธนาคาร**
**พร้อมอัตราดอกเบี้ยพิเศษ และ วงเงินสูงสุด 90-100% ของราคาประเมิน**
สนใจสอบถามข้อมูลเพิ่มเติม หรือ นัดชมบ้านได้ที่
Tel : 0612624623 แอน (รหัสตัวแทน 4533)
Line ID : Slide99
Callcenter : 02-047-4282
สนใจดูทรัพย์อื่นๆ เพิ่มเติม มากกว่า 3,000 รายการ
www.tb.co.th
The Best Property Agent CO,.LTD. ผู้นำด้านธุรกิจนายหน้า ตัวแทนอสังหาริมทรัพย์ครบวงจร ด้วยความเป็นมืออาชีพ ใช้เทคโนโลยี และ นวัตกรรมที่สร้างสรรค์ เพื่อส่งมอบบริการที่ดีที่สุดเพื่อคุณ ให้บริการด้าน ซื้อ ขาย เช่า อสังหาริมทรัพย์