423/52, กรุงเทพมหานคร, เขตวังทองหลาง, ไทย
3 2
52.6 ตารางวา (฿399,239.544 / ตารางวา) 337 ตารางเมตร (฿62,314.54 / ตารางเมตร)
รายละเอียด
โครงการ : หมู่บ้านเดอะซิตี้ เอกมัย-ลาดพร้าว (The City Ekamai-Ladprao)
ที่ตั้ง : ถนน ประดิษฐ์มนูธรรม แขวงวังทองหลาง เขตวังทองหลาง กรุงเทพมหานคร
รหัสทรัพย์ : T-141250
ประเภท : บ้านเดี่ยว
สูง : 3 ชั้น
เนื้อที่ : 52.6 ตารางวา
พื้นที่ใช้สอย : 337.00 ตารางเมตร
ห้องนอน : 4 ห้อง
ห้องน้ำ : 5 ห้อง
ห้องอื่นๆ : ห้องแม่บ้านพร้อมห้องน้ำ, ห้องครัว
จอดรถได้ : 2 คัน
ทิศ : ตะวันออกเฉียงใต้
รายละเอียดเพิ่มเติม : บ้านหรูใจกลางลาดพร้าว ทาวน์อินทาวน์ 10 นาที ถึงเอกมัย/ทองหล่อ เพียง 5 นาที
จากโรงเรียนบดินทร์เดชา เดินทางสะดวก ใกล้ทางด่วนและถนนเลียบด่วนรามอินทรา
ชั้นล่าง ห้องโถง มีห้องน้ำ Powder room มีครัวในและครัวนอก และห้องแม่บ้าน
ชั้นสอง มาสเตอร์ bedroom ห้องน้ำในตัว มีอ่างอาบน้ำ พร้อมห้องแต่งตัวขนาดใหญ่
ชั้นสาม 2 ห้องนอน 2 ห้องน้ำ
ราคา : 21,000,000 บาท
ลิงค์แผนที่ : https://maps.google.com/?q=13.76471132,100.60886115
**เรามีบริการจัดสินเชื่อให้ฟรี พร้อมยินดีให้คำปรึกษา มีให้เลือกทุกธนาคาร**
**พร้อมอัตราดอกเบี้ยพิเศษ และ วงเงินสูงสุด 90-100% ของราคาประเมิน**
สนใจสอบถามข้อมูลเพิ่มเติม หรือ นัดชมบ้านได้ที่
Tel : 0982481454 เมย์ (รหัสตัวแทน 5861)
Line ID : maythebestproperty
Callcenter : 02-047-4282
สนใจดูทรัพย์อื่นๆ เพิ่มเติม มากกว่า 3,000 รายการ
www.tb.co.th
The Best Property Agent CO,.LTD. ผู้นำด้านธุรกิจนายหน้า ตัวแทนอสังหาริมทรัพย์ครบวงจร ด้วยความเป็นมืออาชีพ ใช้เทคโนโลยี และ นวัตกรรมที่สร้างสรรค์ เพื่อส่งมอบบริการที่ดีที่สุดเพื่อคุณ ให้บริการด้าน ซื้อ ขาย เช่า อสังหาริมทรัพย์