898/98, ระยอง, ปลวกแดง, ไทย
3 2
23.7 ตารางวา (฿54,430.38 / ตารางวา)
รายละเอียด
โครงการ : บ้านเดี่ยวปลวกแดง ระยอง
ที่ตั้ง : ต.แม่น้ำคู้ อ.ปลวกแดง จ.ระยอง
รหัสทรัพย์ : T-139896
ประเภท : บ้านเดี่ยว
สูง : 1 ชั้น
เนื้อที่ : 23.7 ตารางวา
ห้องนอน : 2 ห้อง
ห้องน้ำ : 1 ห้อง
จอดรถได้ : 1 คัน
รายละเอียดเพิ่มเติม : ทาวน์โฮม 1ชั้น บ้านเลขที่ 898/98 ซ.8
THE GRAND UDP (แม่น้ำคู้ ซ.1 )
23.7 ตารางวา พื้นที่ใช้สอย 87 ตารางเมตร
2 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ 1 ห้องเก็บของ 1 ห้องครัว+ซักล้าง 1 โรงจอดรถ
ของแถม
แอร์9000btu 1เครื่อง
กริ่งหน้าบ้าน
ราคา : 1,290,000 บาท
**เรามีบริการจัดสินเชื่อให้ฟรี พร้อมยินดีให้คำปรึกษา มีให้เลือกทุกธนาคาร**
**พร้อมอัตราดอกเบี้ยพิเศษ และ วงเงินสูงสุด 90-100% ของราคาประเมิน**
สนใจสอบถามข้อมูลเพิ่มเติม หรือ นัดชมบ้านได้ที่
Tel : 0622649364 เอ (รหัสตัวแทน 6916)
Line ID : 0622649364
Callcenter : 02-047-4282
สนใจดูทรัพย์อื่นๆ เพิ่มเติม มากกว่า 3,000 รายการ
www.tb.co.th
The Best Property Agent CO,.LTD. ผู้นำด้านธุรกิจนายหน้า ตัวแทนอสังหาริมทรัพย์ครบวงจร ด้วยความเป็นมืออาชีพ ใช้เทคโนโลยี และ นวัตกรรมที่สร้างสรรค์ เพื่อส่งมอบบริการที่ดีที่สุดเพื่อคุณ ให้บริการด้าน ซื้อ ขาย เช่า อสังหาริมทรัพย์